Bangkok Metropolitan Region

📍ร้าน Healthy Planet @healthy_planet_shop – ทั้ง 7 สาขา

       • สาขา Beehive เมืองทองธานี

       • สาขา Century อ่อนนุช

       • สาขา The Paseo กาญจนาภิเษก

       • สาขา สัมมากร เพลส ราชพฤกษ์

       • สาขา Major รัชโยธิน

       • สาขา The Crystal รามอินทรา

       • สาขา The Nine พระราม 9

📍ร้าน Kleens Shop @kleens_shop – ทั้ง 5 สาขา

       • Central พระราม 3

       • Central ปิ่นเกล้า

       • Central แจ้งวัฒนะ

       • Central พระราม 9

       • Uniliver พระราม 9

📍ร้าน Healthy Gateaux by Gateauxhouse @healthygateaux.gh – ทั้ง 3 สาขา

       • สาขา สยามสแควร์ ซอย 2

       • สาขา จามจุรีสแควร์

       • สาขา สะพานกรุงธนฯ

📍ร้าน Organic Supply @organicsupplybkk – ทั้ง 2 สาขา

       • สาขา ลาดพร้าว 71 ตรงข้ามนาคนิวาส ซอย 7

       • สาขา Siam Paragon ชั้น 4 โซน ‘Nature Market’ แผนก The Living

📍ร้าน Fix You @fixyoushop_th – ทั้ง 2 สาขา

       • สาขา K-Village สุขุมวิท 26

       • สาขา Stadium one

📍ร้าน Ginzy healthy & delicious @ginzy.ginzy – ทั้ง 3 สาขา

       • สาขาแจ้งวัฒนะ ถนนแจ้งวัฒนะ-คลองประปา

       • สาขาเลียบด่วนรามอินทรา ซอยประเสริฐมนูกิจ 33

       • สาขาบางนา ซอยแบริ่ง 23 ถนนสุขุมวิท 107

📍ร้าน Joyous Health @joyous_health – The Scene Town in Town ชั้น 2

📍ร้าน 2nd home cafe x good food @goodfoodnp1 – แยกโรงแรมทานตะวัน จ.นครปฐม

📍ร้าน Organik Store @theorganik_store – ชั้น 1 โครงการท็อปส์ มาร์เก็ตเพลส อุดมสุข ถ.เฉลิมพระเกียรติ ร.9

📍ร้าน Tree bean Healthy shop @tree.bean.healthy – โครงการอนินทาวน์ เทียนทะเล 7 ถนนบางขุนเทียน-ชายทะเล

📍ร้าน Nich’s cafe @nich_s_cafe -โครงการเพชรไผ่เตย อ.เมือง จ.นครปฐม

📍ร้าน Menat Cafe @menat.cafe – อยู่ระหว่างซอยลาดพร้าววังหิน 26 กับ 24

📍ร้าน Green Corner @green_corner_shop – ทั้ง 2 สาขา

       • สาขา Green Plaza (ปากซอยลาดพร้าววังหิน 77)

       • สาขา ม.รังสิต RSU

📍ร้าน Broccoli Revolution @broccolirevolution – ปากซอยสุขุมวิท 49

📍ร้าน Greenlicious @greenlicious_bkk – โครงการ Royal City เอกชัย 89/0-89/1 บางบอน

📍ร้าน Thai Organic @thaiorganic.th – เพชรเกษม 98

📍ร้าน Poonsuk @poonsuk.health – อยู่ในปั้ม ESSO เอกชัย-บางบอน

📍ร้าน Five Cafe @5cafe.rama5 – อยู่ในศูนย์รถมอเตอร์ไซต์ Yamaha Rider’s Club Rama 5 (YRC 5)

📍ร้าน Healthy Concept @healthyconcept.th – ชั้น 1 The Crystal PTT ชัยพฤกษ์

📍ร้าน Fit Flavor @fitflavorthailand – ลานจอดรถร้านฟาสซิโน ถนนพรานนก ศิริราช

📍ร้าน All Plants All foods @allplants.allfoods – ซอยวิภาวดีรังสิต 3 จอมพล จตุจักร

📍 ร้าน The Green Geek Shop @thegreengeekshop – Habito Mall สุขุมวิท 77

📍ร้าน Sunshine Market @sunshinemarketbkk- ซอยสุขุมวิท 22 พร้อมพงษ์

📍ร้าน แอท ตลาดพลู @attalatphlu – ซอย เทอดไท 20 แขวง ตลาดพลู

📍ร้าน BoxBoxHealth+ @boxboxhealth – ทั้ง 5 สาขา

       • สาขาละลายทรัพย์

       • สาขาศาลาแดง

       • สาขาอัมรินทร์

       • สาขาเอมไพร์

       • สาขาเพลินจิต

📍ร้าน นับkcal @nub.kcal – ทั้ง 2 สาขา

       • สาขาราชพฤกษ์ ในปั๊มน้ำมันบางจาก ฝั่งตรงข้ามเยื้อง the crystal sb ราชพฤกษ์

       • สาขาบางแค ในปั๊มน้ำมันบางจาก ถนนกาญจนาภิเษก ฝั่งตรงข้ามเดอะมอลล์ บางแค

📍ร้าน Imjai @imjai_ku – อิ่มใจ ม.เกษตรศาสตร์บางเขน ตั้งอยู่ที่อาคารจอดรถงามวงศ์วาน 1

📍ร้าน Naturefarm Cafe @naturfarm_cafe – อารีย์สัมพันธ์ 4

📍ร้าน Organic to you @organictoyou_official – ชั้น 3 The Seasons Mall ใกล้ รพ. พญาไท 2

📍ร้าน SUK-KA-PAB (สุขภาพ) @sukkapab.bkk – โครงการนวลจันทร์ 33 พาร์ค

📍 ร้าน Tost & Found @tostandfound – ตั้งอยู่ที่ Seenspace ทั้ง 2 สาขา

       • สาขาทองหล่อ

       • สาขาหัวหิน

📍ร้าน SkinnySpoon @skinnyspoon.th – ทั้ง 2 สาขา

       • สาขา The Crystal SB ราชพฤกษ์ (ชั้น 3 หน้าทางเข้า Fitness First)

       • สาขา Central​ Plaza​ ปิ่นเกล้า​ (ชั้น​ 5 หน้า​ Fitness​ First​)

📍ร้าน Granny Smith @grannysmith.bkk – ชั้น G , Central พระราม 2 หน้า Tops Supermarket

📍ร้าน Olive Farm @olivefarm.shop – ตั้งอยู่ที่ศูนย์การค้า I’m park chula ชั้น 2

📍ร้าน IGreen24 Shop @igreen24shop – สาขาปั๊ม ปตท.เกษตร-นวมินทร์ (ตอม่อ 69)

📍ร้าน Healthy Concept @healthyconcept.th – ชั้น 1 The Crystal PTT ชัยพฤกษ์

📍ร้าน Fit Flavor @fitflavorthailand – ลานจอดรถร้านฟาสซิโน ถนนพรานนก ศิริราช

📍ร้าน All Plants All foods @allplants.allfoods – ซอยวิภาวดีรังสิต 3 จอมพล จตุจักร

📍ร้าน Lemon Farm @lemonfarmorganic – ทั้ง 16 สาขา

       • สาขา เกษตร-นวมินทร์

       • สาขา แจ้งวัฒนะ หลักสี่

       • สาขา ทองหล่อ

       • สาขา บางเเค

       • สาขา ประชาชื่น

       • สาขา ประดิษฐ์มนูธรรม

       • สาขา พาราไดซ์ ศรีนครินทร์

       • สาขา เพชรเกษม บางแค

       • สาขา ฟิวเจอร์รังสิต

       • สาขา ราชพฤกษ์

       • สาขา ศรีนครินทร์

       • สาขา สุขุมวิท 39

       • สาขา เสรีมาร์เก็ต

       • สาขา ชิดลม

       • สาขา พระราม 2

       • สาขา เมกะบางนา

Other Provinces

📍Rimping Supermarket Chiang Mai – ริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต จ.เชียงใหม่

       • Promenada Branch

       • Meechok Branch

       • Nim City Branch

       • Nawarat Branch

       • Maya Lifestyle Shopping Centre Branch

       • Kad Farang Village Branch

📍ร้าน Tick-Tid Coffee & Tea – จ. เชียงใหม่

       • สาขา กาดฝรั่งในโซนศูนย์อาหารกาดวันค่ำ

       • สาขา ห้างเมญ่า ชั้น4 ในโซนฟู้ดลานนา

       • สาขา ตึกสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

📍ร้านกาแฟ Sonnen Cafe’ @sonnen_cafe_chiangmai – จ. เชียงใหม่

       • สาขา Business Park ข้าง Big C Extra เชียงใหม่

       • สาขา นิมมาน

📍ร้านครัวไม้หมอน สันกำแพง – จ. เชียงใหม่

📍ร้าน Healthymom @healthymom.kpp – จ.กำแพงเพชร

📍Supermarket at Sunee Tower – จ. อุบลราชธานี

📍ร้าน Greenland @greenland_udon – ตั้งอยู่ที่ เพิง พัน ล้าน ใกล้สนามบิน จ.อุดรธานี

📍ร้าน Ban Eim Suek @ban_eim_suek – เวียงจันทน์ ประเทศลาว

📍ร้าน M Healthy @mhealthy.club – โพธาราม จ. ราชบุรี

📍ร้าน BanMaiHom @banmaihom – ใกล้กับหอนาฬิกาหัวหิน จ. ประจวบคีรีขันธ์

📍ร้าน Healthy Corners @healthy_corners – โครงการอมาติโอ ชิลล์ ปาร์ค อ.เมือง จ.ชลบุรี

📍ร้าน Olive natural shop @olive.naturalshop – อ. ศรีราชา จ.ชลบุรี

📍ร้าน Hi Healthy @hi_healthybysiri – อ.เมือง จ.จันทบุรี

📍ร้าน Healthy Corner @healthycornerhdy – หาดใหญ่ จ. สงขลา

📍ร้าน Clean Cafe’ Hatyai @clean_cafe_hy – ถ.สามชัย หาดใหญ่ จ. สงขลา